Font Size

Profile

Menu Style

Cpanel

รายชื่อนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขันเทนนิส อบจ. ฉะเชิงเทรา ครั้งที่ 6

  • PDF

กำหนดรายงานตัว

วันที่ เวลา ประเภท รอบ จำนวน (คน)
ส 30 สค 57 7.30 - 8.00 ชายเดี่ยวทั่วไป MD 19
ส 30 สค 57 9.00 - 9.30 ชายเดี่ยวอายุไม่เกิน 10 ปี MD 17
ส 30 สค 57 10.00 - 10.30 ชายเดี่ยวอายุไม่เกิน 12 ปี MD 13
ส 30 สค 57 12.00 - 12.30 ชายเดี่ยวอายุม่เกิน14 ปี MD 8
ส 30 สค 57 13.00 - 13.30 ชายคู่อายุรวม 24 ปี MD 10
ส 30 สค 57 14.00 - 14.30 ครอบครัว MD 10
อา 31 สค 57 8.00 - 8.30 หญิงเดี่ยวอายุไม่เกิน 10 ปี MD 5
อา 31 สค 57 8.30 - 9.00 หญิงเดี่ยวอายุไม่เกิน 12 ปี MD 5
อา 31 สค 57 9.00 - 9.30 หญิงเดี่ยวอายุไม่เกิน 14 ปี MD 6
อา 31 สค 57 10.00 - 10.30 หญิงเดี่ยวทั่วไป MD 6
รวม 99

ประเภทเยาวชนชายเดี่ยว 10 ปี

ด.ช.ภคิน กระจังทอง กทม.
ด.ช.กฤติน แอบเอี่ยม กทม.
ดช.ภาณุพัฒน์
ฟักประดิษฐ์ศร ชลบุรี
ด.ช.ปัณณธร สุกสด กทม.
ด.ช.นรภัทร วิริโยฬาร ชลบุรี
ด.ช.ปภินวิช เสนามนตรี ชลบุรี
ด.ช.เศรษฐวุฒิ สินภิบาล กทม.
ดช.ธนวัฒน์ เบญจศิริ ฉะเชิงเทรา
ดช.พร้อม ดีวิไลพันธุ์ ราชบุรี
ดช.แม็กซิมัส ภราพล โจนส์ ชลบุรี
Damain Craddoc ชลบุรี
ดช.ธนกร พานิชอัตรา จันทบุรี
ดช.ปภินวิช เสนามนตรี ชลบุรี
ดช.นนท์ณธี คงนิ่ม ฉะเชิงเทรา
ดช.โชติวัฒน์ แน่นอุดร กทม.
ดช.นิโคลัส โรส ชลบุรี
ดช.ณัฐกิตติ์ ธีรโชติจิรานนท์ ประจวบฯ

ประเภทเยาวชนชายเดี่ยว 12 ปี

ด.ช.ฉันทัช ออรุ่งโรจน์ กทม.
ดช.ธนบดี บุญศิริ กทม.
ดช.ณัฐพล วราสินธุ์ ฉะเชิงเทรา
ดช.อนพัช ทิมางกูร กทม.
ดช.ณัฐนนท์ เบญจศิริ ฉะเชิงเทรา
ดช.บารมี ส่อนราช ฉะเชิงเทรา
ดช.ชนกันต์ จันทะโร ชลบุรี
ดช.ปัณณวิชญ์ สาตรพันธุ์ ชลบุรี
ดช.กษิดิ์เดช จันดวง ชลบุรี
ดช.ธนกร พานิชอัตรา จันทบุรี
ดช.ภัคพล จินดานนท์ ฉะเชิงเทรา
ดช.ภคิน กระจังทอง กทม.
ดช.ปรัชญา ใบบ้ง กทม.

ประเภทเยาวชนชายเดี่ยว 14 ปี

ดช.ธรชญาน์ ผะอบเหล็ก กทม.
ดช.กษิดิ์เดช อ่ำอินทร์ กทม.
ดช.พัชรพล แก้งประจันทร์ กทม.
ดช.ภาม ดีวิไลพันธุ์ ราชบุรี
ดช.ฐานทัพ สุขสำราญ ลพบุรี
ดช.วัชรพล อำพนปราสาท ชลบุรี
ดช.ภูวนาถ ชูขันธ์ ชลบุรี
ดช.เครดิต ไชยรินทร์ ชลบุรี

ประเภทชายเดี่ยวทั่วไป

นายปรเมศฐ์ กรบัณฑิตย์ กทม.
นายวิวัฒน์ อินดี ฉะเชิงเทรา
นาย.ทัชดายุ เจริญบุญญาฤทธิ์ ฉะเชิงเทรา
นายวสันต์ พูนผล ฉะเชิงเทรา
ดช.เครดิต ไชยรินทร์ ฉะเชิงเทรา
นายวิศรุต อนุวงศ์วรเวทย์ ฉะเชิงเทรา
นายประกิต ศรจรัสสุวรรณ ฉะเชิงเทรา
นายธิติพันธ์ วงษ์ลือชัย ฉะเชิงเทรา
นายเมธัส นนทรักษ์ ฉะเชิงเทรา
นายวัชระพงษ์ เอี่ยมละออ สมุทรสาคร
ด.ช.พลภูมิ โควาพิทักษ์เทศ ฉะเชิงเทรา
นายธนภัค ตรีสัตยกุล นครปฐม
นายจิรายุ ลิ้มประทุม ปทุมธานี
นายภาสวิชญ์ บูรพาฤทธา กทม.
นายชวิศ มูฮัมหมัด กทม.
นายธุวานนท์ พัฒนนวพงศ์ เพชรบูรณ์
นายวริศ บุญรักษ์ กทม.
นายลักษมัณฑ์ เอกุล มหาสารคาม
นายจาตุรงค์ ทองทวี กทม.


ประเภทเยาวชนหญิงเดี่ยว 10 ปี

ด.ญ.กฤติกา แอบเอี่ยม กทม.
ด.ญกมลวรรณ ยอดเพ็ชร อยุธยา
ด.ญสมัชชา ออรุ่งโรจน์ กทม.
ดญ.ศตพร หนุนทอง ฉะเชิงเทรา
ดญ.กมลชนก สายแวว จันทบุรี

ประเภทเยาวชนหญิงเดี่ยว 12 ปี

ด.ญ.ศุภาพิชญ์ เกือรัมย์ กทม.
ดญ.ศศนท สุชาโต กทม.
ดญ.พลอยไพริน ปากสมุทร จันทบุรี
ดญ.พัณณิน โควาพิทักษ์เทศ ฉะเชิงเทรา
ดญ.ณัชชารีย์ ธีรโชติจิรานนท์ ประจวบฯ

ประเภทเยาวชนหญิงเดี่ยว 14 ปี

ดญ.ดลวีย์ ตุ้มทอง กทม.
ดญ.นันทนานันท์ โอทกานนท์ ฉะเชิงเทรา
ดญ.สิรินัฎฐ์ นิยมทรัพย์ กทม.
ดญ.มินท์ธิตา คงนิ่ม ฉะเชิงเทรา
ดญ.ณัฐศรา คนหลัก สมุทรปราการ
ดญ.อริยาภรณ์ สว่างศิลป์ ชลบุรี

ประเภทหญิงเดี่ยวทั่วไป

นส.รดา มานะทวีวัฒน์ กทม.
ด.ญ.ภัคจิร อำพนปราสาท ชลบุรี
ด.ญ.สิรินัฎฐ์ นิยมทรัพย์ กทม.
นส.พัชรินทร์ ชีพชาญเดช ขอนแก่น
นส.จุลจุติ ดอกกุหลาบ ปทุมธานี
นส.จุฬาลักษณ์ แซ่อึ้ง ขอนแก่น



ประเภทเยาวชนคู่ 24 ปี

ดญ.ดลวีย์ ตุ้มทอง + ดช.ฉันทัช ออรุ่งโรจน์ กทม.
ดช.อนพัช ทิมางกูร + ดช.ณัฐพล วราสินธุ์ กทม.
ดช.ภาม ดีวิไลพันธุ์ + ดช.พร้ม ดีวิไลพันธุ์ ราชบุรี
ดช.วัชรพล อำพนปราสาท + ดช.นรภัทร วิริโยฬาร ชลบุรี
ดช.ชนกันต์ จันทะโร + ดช.ปัณณวิชญ์ สาครพันธุ์ ชลบุรี
ดช.ภูวนาถ ชูขันธ์ + ดช.กษิดิ์เดช จันดวง ชลบุรี
ดช.ฐานทัพ สุขสำราญ + ด.ญ.พัณณิน โควาพิทักษ์เทศ ลพบุรี
ดช.ศรัญย์ เหรียญสุวงษ์ + ดช.ศิรสิทธิ์ ศรีเรือง ฉะเชิงเทรา
ดช.ธนกร พานิชอัตรา + ดญ.กมลชนก สายแวว จันทบุรี
ดช.ปรัชญา ใบบ้ง + ดช.ณัฐนนท์ เบญจศิริ กทม.



ประเภทครอบครัว

นายพฤทธิพร + ด.ญ.ศุภาพิชญ์ เกือรัมย์ กทม.
นายศักดิ์สิน + ดช. เศรษฐวุฒิ สินภิบาล กทม.
นายกสินโรจน์ + ด.ญ.ดลวีย์ ตุ้มทอง กทม.
นายสิทธิศักดิ์ + ด.ญ.ศศนท สุชาโต กทม.
นายวชิระ + ด.ช. ธนบดี บุญศิริ กทม.
นายกำธร + ดช.ภาม ดีวิไลพันธุ์ ราชบุรี
นายธีระวัฒน์ + ดช.ฐานทัพ สุขสำราญ ลพบุรี
นายศักดิ์ชัย + ดญ.พัณณิน โควาพิทักษ์เทศ ฉะเชิงเทรา
นายยุทธจักร สายแวว + ดญ.กมลชนก สายแวว จันทบุรี
นายศักดิ์ชัย + ดญ.อริยาภรณ์ สว่างศิลป์ ชลบุรี

Last Updated on Friday, 29 August 2014 06:47

Certificate of Accreditation

Junior Championship 2011

Punnin's Coach Interview

You are here: ข่าวสารและกิจกรรม รายชื่อนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขันเทนนิส อบจ. ฉะเชิงเทรา ครั้งที่ 6
Secured by Siteground Web Hosting