Font Size

Profile

Menu Style

Cpanel

รายชื่อนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขันเทนนิส อบจ. ฉะเชิงเทรา ครั้งที่ 5

  • PDF

กำหนดรายงานตัว

วันที่ เวลา ประเภท รอบ จำนวน (คน)
31 สิงหาคม 2556 8.00 - 8.30 ชายเดี่ยว 12 ปี Main draw 18
31 สิงหาคม 2556 8.30 - 9.00 ชายเดี่ยว 10 ปี Main draw 14
31 สิงหาคม 2556 9.30 - 10.00 ชายเดี่ยว 14 ปี Main draw 12
31 สิงหาคม 2556 10.30 - 11.00 เยาวชน คู่ 24 ปี Main draw 13
31 สิงหาคม 2556 11.30 - 12.00 ครอบครัว Main draw 15
31 สิงหาคม 2556 14.00 - 14.30 ชายเดี่ยว 18 ปี Main draw 11
31 สิงหาคม 2556 14.30- 15.00
หญิงเดี่ยว 18 ปี Main draw 9
1 กันยายน 2556 8.30 - 9.00 หญิงเดี่ยว 10ปี Main draw 8
1 กันยายน 2556 9.00 -9.30 หญิงเดี่ยว 12 ปีี Main draw 8
1 กันยายน 2556 10.00 - 10.30 หญิงเดี่ยว 14 ปีี Main draw 7
รวม 115


ประเภทเยาวชนชายเดี่ยว 10 ปี

ด.ช.ธีรเมธ ฉิมอ้อย ปทุมธานี
ด.ช.กฤติน แอบเอี่ยม กทม.
ด.ช.Patrick Brady กทม.
ด.ช.เศรษฐวุฒิ สินภิบาล กทม.
ด.ช.นนท์ณธี คงนิ่ม ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ฉัตรฟ้า ลภนโชติ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ปัณณธร สุกสุต กทม.
ด.ช.ศิวณัฏฐ์ อุ้ยตระกูล สมุทรสาคร
ด.ช.เสฎฐวุฒิ อู่ศิริ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.สารัฐ อนิวรรตน์ กทม.
ด.ช.ชิษณุพงศ์ โภคินเศรษฐศิริ กทม.
ด.ช.วุฒิรักษ์ ตนพยอม กทม.
ด.ช.โชติวัฒน์ แน่นอุดร กทม.
ดช..ธีรเมศ ฉิมอ้อย ปทุมธานี

ประเภทเยาวชนชายเดี่ยว 12 ปี

ด.ช.อนพัช ทิมางกูร กทม.
ด.ช.สิมิลัน วิริยะ นครราชสีมา
ด.ช.สิรธีร์ ฉิมอ้อย ปทุมธานี
ด.ช.เจษฎา ย่องใย ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ธนกานต์ รัตนกรัณฑ์ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ณัฐนนท์ เบญจศิริ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ณัฐพล วราสินธ์ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ภูวิศ ลี กทม.
ด.ช.บารมี ส่อนราช ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ภัคพล จินตานนท์ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.พัชรพล แก้วประจันทร์ ชลบุรี
ด.ช.ฐานทัพ สุขสำราญ ลพบุรี
ด.ช.ภูรินทร์ ประศาสน์ธรรม ฉะเชิงเทรา
ด.ช.มาวิน คลังกำเนิด ชลบุรี
ด.ช.ชัยธัช ปานสุวรรณ สมุทรสาคร
ด.ช.ปรัชญา ใบบ้ง กทม.
ด.ช.กษิดิ์เดช อ่ำอินทร์ ชลบุรี
ด.ช.ภัทรพงษ์ หลิมเทียนลี้ ชลบุรี

ประเภทเยาวชนชายเดี่ยว 14 ปี

ด.ช.นพรุจ ร้อยกรแก้ว ฉะเชิงเทรา
ด.ช.อกนิษฐ์ พุ่มจิตร เพชรบุรี
ด.ช.ณัฐชนน สุวรรณกูล ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ธรชญาน์ ผะอบเหล็ก ปทุมธานี
ด.ช.วันชัยชนะ พสิษฐ์วสาร นครราชสีมา
ด.ช.ชัชนันท์ ฉัตรกิตติชัย ชลบุรี
ด.ช.สิปาณัสม์ จรัณยานนท์ กทม.
ด.ช.ธนเพชร ฉันทะ ประจวบฯ
ด.ช.พลภูมิ โควาพิทักษ์เทศ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ณภัทร อัตถากร กทม.
ด.ช.ศุภวิทย์ รังษะพรหม ปทุมธานี
ด.ช.อนวรรต เกอะประสิทธิ์ กทม.

ประเภทเยาวชนชายเดี่ยว 18 ปี

นายธาวิน สุขสถาพร กทม.
นายณัฐภัทร ธรรมสุวรรณ ฉะเชิงเทรา
นายสุทธิพงษ์ บุญยืน ชลบุรี
นายจิรายุส บุญสุข
นายกฤษดา จอยไธสงค์ อุดรธานี
นายยุทธการ สาดนอก ชลบุรี
นายธีรภัทร์ หุตะเจริญ ฉะเชิงเทรา
นายพีรพล นาคหล่อ กทม.
นายศุภวิทย์ จิตรอักษร กทม.
นายปรมินทร์ ทัศนะ กระบี่
นายเมธัส นนทรักษ์ ฉะเชิงเทรา


ประเภทเยาวชนหญิงเดี่ยว 10 ปี

ด.ญ.กฤติกา แอบเอี่ยม กทม.
ด.ญ.นันท์นภัส รุจิพูนพงศ์ ชลบุรี
ด.ญ.ธมนพรรณ จงเลิศตระกูล สิงห์บุรี
ด.ญ.ฐิตารีย์ ตุ้มทอง กทม.
ด.ญ.พีรดา ประศาสน์ธรรม ฉะเชิงเทรา
ด.ญ.ศศนท สุชาโต กทม.
ด.ญ.นิชานัน สาครรัตน์ กทม.
ด.ญ.พัณณิน โควาพิทักษ์เทศ ฉะเชิงเทรา

ประเภทเยาวชนหญิงเดี่ยว 12 ปี

ด.ญ.ศุภาพิชญ์ เกือรัมย์ กทม.
ด.ญ.ณัฎฐณิชา กินรี กทม.
ด.ญ.วริศรา ลี กทม.
ด.ญ.ดลรวี ตุ้มทอง กทม.
ด.ญ.กมลวรรณ กุศลสวัสดิ์ กทม.
ด.ญ.ทรรศพร นาคหล่อ กทม.
ด.ญ.กัญญารัตน์ มหาชัย ประจวบฯ
ด.ญ.อัญชิสา ฉันทะ ประจวบฯ

ประเภทเยาวชนหญิงเดี่ยว 14 ปี

ด.ญ.นันทนานันท์ โอทกานนท์ ฉะเชิงเทรา
ด.ญ.มินท์ธิตา คงนิ่ม ฉะเชิงเทรา
ด.ญ.ลักษณาวลัย อุดมศิลป์ นนทบุรี
ด.ญ.อัษราภัค ธานี อุบลราชธานี
ด.ญ.รวิภา เอกนุ่ม กทม.
ด.ญ.ณัชชา จิตรอักษร กทม.
ด.ญ.ภัทรชยาพร สว่างศิลป์ ชลบุรี

ประเภทเยาวชนหญิงเดี่ยว 18 ปี

ด.ญ.ชนากานต์ มะโนอิ่ม ฉะเชิงเทรา
ด.ญ.ณัชชา สุขทวี กทม.
น.ส.จิรัชยา บุญสุข กทม.
นส.จุลจุติ ดอกกุหลาบ ปทุมธานี
น.ส.พิมพ์ชนก เกอะประสิทธิ์ กทม.
ด.ญ.นันทิยา วรมิตร ประจวบฯ
ด.ญ.พรรณเพ็ญ เชยหอม ชลบุรี
น.ส.จุฑามาศ ไทยภักดี กทม.
น.ส.รดา มานะทวีวัฒน์ กทม.



ประเภทเยาวชนคู่ 24 ปี

ด.ช.ธีรเมศ ฉิมอ้อย + ด.ช.สิรธีร์ ฉิมอ้อย ปทุมธานี
ด.ช.อกนิษฐ์ พุ่มจิตร + ด.ญ.ศุภาพิชญ์ เกือรัมย์ กทม.
ด.ช.ณัฐพล วราสินธุ์ + ด.ช.ธรชญาน์ ผะอบแหล็ก ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ภูวิศ ลี + ด.ญ.วริศรา ลี กทม.
ด.ช.ฐานทัพ สุขสำราญ + ด.ช.พศวีร์ เหรียญสุรวงค์ ลพบุรี
ด.ช.ภูรินทร์ + ด.ญ.พีรดา ประศาสน์ธรรม ฉะเชิงเทรา
ด.ญ.มินท์ธิตา คงนิ่ม + ด.ช.เจษฎา ย่องใย ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ศิวณัฏฐ์ อุ้ยตระกูล + ด.ช.ชัยธัช ปานสุวรรณ สมุทรสาคร
ด.ญ.ณัชชา จิตรอักษร + ดช.ปรัชญา ใบบ้ง กทม.
ด.ญ.ทรรศพร นาคหล่อ + ด.ญ.กัญญารัตน์ มหาชัย กทม.
ด.ช.พลภูมิ โควาพิทักษ์เทศ + ด.ช.สารัฐ อนวรรตน์ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ธนเพชร ฉันทะ + ด.ญ.พัณณิน โควาพิทักษ์เทศ ฉะเชิงเทรา
ด.ช.ณัฐนนท์ เบญจศิริ + ด.ช.พีรวัฒน์ อนุสิทธิ์ ฉะเชิงเทรา



ประเภทครอบครัว

นายชัยมงคล + ด.ช.สิมิลัน วิริยะ นครราชสีมา
นายทวี + ด.ช.สิรธีร์ ฉิมอ้อย ปทุมธานี
นายศุภโชค + ด.ช.ภูริน
นายพฤทธิพร + ด.ญ.ศุภาพิชญ์ เกือรัมย์ กทม.
นายธนธร + ด.ช.ปัณณธร สุกสุต กทม.
นายโฆษิต + ด.ญ.ณัฎณิชา กินรี กทม.
นายธีระวัฒน์ + ด.ช.ฐานทัพ สุขสำราญ ลพบุรี
นายวินิจ + ด.ช.มาวิน คลังกำเนิด ชลบุรี
นายยุทธ + ด.ช.ชิษณุพงศ์ โภคินเศรษฐศิริ กทม.
นายศักดิ์ชัย + ด.ญ.พัณณิน โควาพิทักษ์เทศ ฉะเชิงเทรา
นายสัมพันธ์ + ด.ช.ณัฐพล วราสินธุ์ ฉะเชิงเทรา
นายธัญญะ + ด.ช.ธรชญาน์ ผะอบเหล็ก กทม.
นายสิทธิศักดิ์ + ด.ญ.ศศนท สุชาโต กทม.
นายกสินโรจน์ + ดญ.ดลวีร์ ตุ้มทอง กทม.
นายวรุณ + ด.ช.ณภัทร อัตถากร กทม.

Last Updated on Friday, 30 August 2013 01:25

Certificate of Accreditation

Junior Championship 2011

Punnin's Coach Interview

You are here: ข่าวสารและกิจกรรม รายชื่อนักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขันเทนนิส อบจ. ฉะเชิงเทรา ครั้งที่ 5
Secured by Siteground Web Hosting